Farashi gama gari

Takaitaccen Bayani:

Kusoshi na gama-gari suna da ƙarfi da tauri, kuma ƙusoshinsu suna da diamita fiye da sauran kusoshi.Dukansu kusoshi na gama-gari da akwatin suna da ƙima kusa da kan ƙusa.Wadannan darajojin suna ba da damar ƙusoshi su riƙe mafi kyau.Wasu za su sami zaren kamar dunƙule a saman kan ƙusa don ƙarin ikon riƙewa.Kusoshi na akwatin suna da ƙusoshi masu sirara fiye da ƙusoshin gama-gari kuma bai kamata a yi amfani da su ba don ƙirar gini.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kusoshi na gama-gari suna da ƙarfi da tauri, kuma ƙusoshinsu suna da diamita fiye da sauran kusoshi.Dukansu kusoshi na gama-gari da akwatin suna da ƙima kusa da kan ƙusa.Wadannan darajojin suna ba da damar ƙusoshi su riƙe mafi kyau.Wasu za su sami zaren kamar dunƙule a saman kan ƙusa don ƙarin ikon riƙewa.Kusoshi na akwatin suna da ƙusoshi masu sirara fiye da ƙusoshin gama-gari kuma bai kamata a yi amfani da su ba don ƙirar gini.Lokacin ƙusa alluna biyu tare, nau'ikan ƙusoshi guda biyu su shiga cikin katako ɗaya gaba ɗaya kuma su shiga ɗayan da rabin tsayinsa.Wannan yana tabbatar da ƙusa yana da ƙarfi don aikin.

Kusoshi na yau da kullun sun dace da katako mai laushi da taushi, guntun bamboo, ko filastik, ginin bango, gyaran gyare-gyare, marufi da sauransu. Ana amfani da shi sosai wajen gini, ado, da gyare-gyare.Za a iya goge kusoshi na gama-gari, galvanized electro galvanized da zafi tsoma galvanized gama.

Shiryawa:

1.25KG/CTN

2. Akwatunan ciki sannan kwali a waje

3.Plastic bag ciki sa'an nan kwali a waje

4. katako

5. Duk wani shiryarwa kamar yadda ta requrimen

Bayanin samfur

Ƙayyadaddun bayanai:

1) Material: Q195, Q215 waya sanda a matsayin high quality low-carbon-karfe

2) Gama: ƙusa na gama gari, ƙusa galvanized na gama gari, ƙusa mai zafi na galvanized gama gari.

3) Kai: kai na gama-gari, kai mai kaushi, batar kai, kai mai lebur mai lebur

4) Shank: fili, zagaye

5) Nuni: Lu'u-lu'u, maki zagaye

6) Tsaya: BS EN 10230-1: 2000, na al'ada

7)Fasaloli: Flat kai, Rond, santsi, anti-lalata

8)Amfani: Ginin, Yashi Simintin gyare-gyare , Gyaran kayan aiki , katako ect.

Girman

Tsawon ciki

Gage No.

Diam na kafa.

KusanLamba ga IB

2d 1 15 11/64 847
3d 1 1/4 14 13/64 543
4d 1 1/2 12 1/2 1/4 294
5d 1 3/4 12 1/2 1/4 254
6d 2 11 1/2 17/64 167
7d 2 1/4 11 1/2 17/64 150
8d 2 1/2 10 1/4 9/32 101
9d 2 3/4 10 1/4 9/32 92
10d 3 9 5/16 66
12d 3 1/4 9 5/16 61
16d 3 1/2 8 11/32 47
20d 4 6 13/32 29
30d 4 1/2 5 7/16 22
40d 5 4 15/32 17
50d 5 1/2 3 1/2 13
60d ku 6 2 17/32 10
Tsawon shine ya zama ma'ana zuwa ƙarƙashin kai.

 

tsawo Ma'auni
(Inci) (mm) (BWG)
1/2 12.700 20/19/18
5/8 15.875 19/18/17
3/4 19.050 19/18/17
7/8 22.225 18/17
1 25.400 17/16/15/14
1-1/4 31.749 16/15/14
1-1/2 38.099 15/14/13
1-3/4 44.440 14/13
2 50.800 14/13/12/11/10
2-1/2 63.499 13/12/11/10
3 76.200 12/11/10/9/8
3-1/2 88.900 11/10/9/8/7
4 101.600 9/8/7/6/5
4-1/2 114.300 7/6/5
5 127.000 6/5/4
6 152.400 6/5/4

 

 

common round wire nails
common nails building
common round nails
common iron wire nails
wire nails common iron
iron nails common

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka