Aikace-aikacen gidan yanar gizon kariyar waya akan babban gudu

A kan babbar hanya,igiya mai shingeGidan yanar gizo na kariya dai shi ne hana mutane da dabbobi tsallaka babbar hanya yadda suka ga dama, ta yadda ba za a yi katsalandan wajen tuki da rage hadurruka ba, da kuma hana yin amfani da filayen ababen hawa ba bisa ka'ida ba, da sauran batutuwan da suka shafi tsaron ababen hawa.Akwai nau'i-nau'i da yawa na tarunan kariya na igiya, ƙarfe da aka saba amfani da su, saƙan raga, waya mai shinge da sau da yawa koren gracilaria.Ana kafa tarun da aka yi masa dunƙule ƙarfe a wurare masu cunkoso, ana amfani da wayoyi a wuraren da mutane da dabbobi ba su da yawa, kuma ana amfani da tsarin shinge da waya a tashoshi da wuraren hidima.A cikin shekaru biyu da suka gabata, idan aka yi la'akari da kyawun matsalar, a yankin kogin Pearl Delta na wasu manyan tituna tare da hanyar sadarwar walda ta filastik (yawanci ana cewa cibiyar sadarwa ta guardrail), wannan hanyar sadarwar kariyar igiya ta fi kyau, mai dorewa, gabaɗaya. sakamako yana da kyau, amma buƙatun gini sun fi girma, mafi tsada.Bai kamata a yi amfani da sassan gaba ɗaya ba, a cikin tsakiyar gari, ana iya amfani da wuraren wasan kwaikwayo ko ƙaƙƙarfan buƙatu don kyawawan sassan.

igiya mai shinge

Ƙa'idar shimfidarsa ta musamman ita ce:
1, igiya mai shingelayin tsakiya na kariya tare da hanyar da ke cikin iyakar ƙasa 20 zuwa 50 cm saita.
2. Idan aka samu shingaye kamar magudanar ruwa, tafkuna da tafkuna a gefen titi, ba za a kafa ragar kariya ta igiya a sashen da ba a damu da shigowar mutane da dabbobi da kuma mamaye hanyar ba bisa ka'ida ba. ƙasa.
3, barbed igiya kariya net a cikin gada, tashar, ya zama zuwa ga gada kai mazugi gangara gangara (ko bango bango) kewaye, kada ya bar wa mutane, dabbobi iya rawar soja a cikin rata.
4, Katangar igiya da katangar igiya, kamar ƙunƙunwar ramin, shingen igiya mai shingen igiya zai iya zama kai tsaye a fadin ramin ya fi fadi, igiya mai shinge.shingen igiyayana da wuyar hayewa, zai iya ɗaukar gada, hanyar sarrafa tashar.
5, lokacin da ƙasa ta iyakance, igiya mai shinge ta toshe gidan kariyar igiya kafin da kuma bayan ci gaba da saitin, ɗauki wuri a matsayin ƙarshen shingen kariyar igiyar, kuma a magance ƙarshen rufewa.
6, shimfidar hanyar sadarwar igiya mai kariyar igiya yakamata ya kasance daidai da iyakar titin dole gyara, saitin matakin sashe, gangaren gangare ko saita mataki.


Lokacin aikawa: 26-05-22
da