Tsotsa ragamar ƙugiya mai ƙugiya da galvanized ƙugiya raga iri ɗaya ne

Gabaɗaya magana, akwai nau'ikan rigakafin lalata da ƙwarewar tsatsa iri uku: dipping surface, spraying da galvanized surface, waɗannan hanyoyi guda uku sune don ƙarfafa ikon hana lalata da kuma tsayayya da haɗarin yanayi, tsawaita rayuwar sabis.Yau muna so muyi magana game da bambanci tsakanin tsoma filastik ƙugiya dagalvanized ƙugiya.

galvanized ƙugiya raga 1

Dip roba ƙugiya net zubar halaye da downwind, tsoma filastik ne na kowa kwatanta, surface jiyya launi kwatanta shi ne guda, gaba ɗaya duhu kore, duk da haka, idan kana so ka canza zuwa wasu launuka, tsoma filastik zai zama mafi dace.Saboda layin cikinsa ko bututun ciki gabaɗaya layin ƙarfe ne, don haka, bayan ɗan lokaci, layin ciki ko bututun ciki zai lalace a hankali a waje, idan aka kwatanta da wajen mannen ɗin, tarun ƙugiya zai mutu.
A zubar da halaye da kuma abũbuwan amfãni daga galvanized ƙugiya net, nau'i biyu na zubar da hanyoyin galvanizing: sanyi plating da zafi plating, ne mafi alhẽri daga anticorrosion lalata rigakafin da tsatsa rigakafin zubar da filastik tsoma, don haka da sabis rayuwa ya fi tsayi fiye da tsoma filastik. net kuk.Cikakken murfin galvanized kuma yana iya sarrafa farashin amfani, dakatar da babban adadin galvanized mai yawa.

galvanized ƙugiya raga 2

Cold plating hanya ce ta jiyya ta jiki, zinc yana da sauƙi kuma ba daidai ba, adadin zinc shima ƙasa da lalacewa da rigakafin tsatsa da zubar da sinadarai na plating mai zafi;Adadin zafi na zinc plating yana da ɗanɗano mai kauri, saman da aka zubar yana da lebur a matsakaici, kuma ba shi da sauƙin faɗuwa.Wani Layer na gami da ya ƙunshi zinc da ƙarfe yana da ƙarfin oxidation mai ƙarfi sosai, kuma akwai nau'in zinc mai tsafta a wajen wannan Layer na gami, shi yasa platin zafi ya fi kauri da ƙarfi fiye da platin sanyi.A ƙarƙashin yanayin babban matakin farfadowa na halitta,galvanized ƙugiya netzai iya yin tasiri mai kyau na kulawa a kan yanayin, ba ya jin tsoron iska da ruwan sama, shi ne na'urar yaƙi a cikin ƙugiya net, da karfi fiye da tsoma roba ƙugiya net.


Lokacin aikawa: 10-06-22
da